Bóng búp trụ nhôm nhựa 10W rạng đông LED TR60N2/10W
Status: Còn hàng
( 1324 views )
54,000 ₫ 72,000 ₫
Mã sp: LED TR60N2/10W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 72,000 đ
√  Xuất Xứ : Rạng đông
√  Công Suất : 10W
√  Nguồn Điện : 220V/50Hz
√ Chip led: Sam sung
√  Ánh Sáng : Trắng Vàng
√  Nhiệt Độ Màu : 6000K 3000K
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Bóng búp trụ nhôm nhựa 10W rạng đông LED TR60N2/10W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W