BÓNG ĐÈN LED BULB Roman A3 ELB7028/12A,W
Status: Còn hàng
( 689 views )
60,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: A3 ELB7028/12A,W
Công suất 12W
Điện áp 220V
Nhiệt độ màu 4000K/6500K
Hiệu năng chiếu sáng ≥80Lm/W
Tuổi thọ 30.000h
Kích thước 65x127mm
Đầu bóng Đui E27
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Thanh toán linh hoạt
  • ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT aĐÈN LED BÚP ROMAN:
    • Chất liệu: Vỏ nhựa, tản nhiệt nhôm, chao PC xuyên sáng.
    • Nguồn sáng: Chip LED cao cấp cho hệ số phát quang cao, ánh sáng tốt cho mắt
    • Tản nhiệt nhôm, lỗ tản nhiệt thông minh độc quyền tại thị trường Việt Nam
      Tuổi thọ lên đến 30.000h, không giới hạn số lần bật/tắt
      Độ bền gấp 2 đến 3 lần bóng Compact
      Đầu bóng đui E27 phổ biến và thông dụng trên thị trường.
  • Mô tả sản phẩm
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn BÓNG ĐÈN LED BULB Roman A3 ELB7028/12A,W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W