Bóng đèn led E27 12w Kosoom BE27-KS-12
Status: Còn hàng
( 1156 views )
63,750 ₫ 85,000 ₫
Mã sp: BE27-KS-12
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 85,000 đ
√  Thương Hiệu : Kosoom
√  Công Suất : 12W
 Kích thước: Ø70*H127mm
√ Đui xoáy: E27
√  Nguồn Điện : 220V/50Hz
√  Ánh Sáng : Trắng / Vàng
√  Bảo Hành : 3 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Bóng đèn led E27 12w Kosoom BE27-KS-12
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W