Bóng đèn led E27 15w Kosoom BE27-KS-15
Status: Còn hàng
( 914 views )
78,750 ₫ 105,000 ₫
Mã sp: BE27-KS-15
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 105,000 đ
√  Thương Hiệu : Kosoom
√  Công Suất : 15W
 Kích thước: Ø80*H153mm
√ Đui xoáy: E27
√  Nguồn Điện : 220V/50Hz
√  Ánh Sáng : Trắng / Vàng
√  Bảo Hành : 3 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Bóng đèn led E27 15w Kosoom BE27-KS-15
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W