Đèn led âm trần chiếu điểm 12W CDN CET2322/R12
Status: Còn hàng
( 794 views )
422,500 ₫ 650,000 ₫
Mã sp: CET2322/R12
  • Tiết kiệm: (35%)
  • Giá thị trường: 650,000 đ
√  Thương hiệu : CDN
√  Công Suất : 12W
√  Góc chiếu: 30 độ
√  Kích Thước : Ø 109*H60mm
√  Lỗ Khoét:  Ø 95mm
√  Nguồn Điện : 90 - 265V-AC
√  Bảo hành: 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led âm trần chiếu điểm 12W CDN CET2322/R12
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W