Đèn led âm trần Diamond Sâu 15w KINGLED DDLS-15SS-T140
Status: Còn hàng
( 1813 views )
344,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn led âm trần Diamond Sâu 15w KINGLED DDLS-15SS-
: 15W
 : 220V/50Hz
 : Trắng Trung tính Vàng
 : 6500K 4000K 3000K
: Ø110
: SAMSUNG
 : 24 Tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led âm trần Diamond Sâu 15w KINGLED DDLS-15SS-T140
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W