Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 12W DA-DLRS-12SS-T90-KV
Status: Còn hàng
( 1802 views )
464,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 12W DA-D
Công Suất : 12w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Nhiệt Độ Màu : 3000K 4000K 6500K
Kích Thước : Ø100*88mm
Lỗ Khoét : Ø75mm
Chip LED : Samsung
Bảo hành : Tại nhà 24 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 12W DA-DLRS-12SS-T90-KV
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W