Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 16W DA-DLRS-16SS-T110-KV
Status: Còn hàng
( 1758 views )
704,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 16W DA-D
Công Suất : 16w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Nhiệt Độ Màu : 3000K 4000K 6500K
Kích Thước : Ø24*102mm
Lỗ Khoét : Ø95mm
Chip LED : Samsung
Bảo hành : Tại nhà 24 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led âm trần không viền ZIRCON KINGLED 16W DA-DLRS-16SS-T110-KV
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W