Đèn led âm trần rọi GSLIGHTING 10W GSATXLX10
Status: Còn hàng
( 911 views )
318,400 ₫ 398,000 ₫
Mã sp: GSATXLX10
  • Tiết kiệm: (20%)
  • Giá thị trường: 398,000 đ
- Công Suất : 10w
- Nguồn Điện : 220V/50Hz
- Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K / 6500K
- Kích Thước : Ø105*60mm
- Lỗ Khoét : Ø95mm
- Bảo hành :  36 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led âm trần rọi GSLIGHTING 10W GSATXLX10
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W