Đèn led bulb 12w mycare Philips E27 1CT/12APR12
Status: Còn hàng
( 982 views )
165,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: E27 1CT/12APR12
√  Thương hiệu : Philips
√  Công Suất : 12W
√  Kích Thước : Ø 60mm
√  Nguồn Điện : 90 - 265V-AC
√  Ánh Sáng : Trắng Vàng
√  Bảo Hành :  2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led bulb 12w mycare Philips E27 1CT/12APR12
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W