ĐÈN LED BULB CHẠY ĐIỆN DC ROMAN (12V - 24V) ELB1910/18W
Status: Còn hàng
( 682 views )
115,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: ELB1910/18W
Công suất 18W
Điện một chiều DC 12-24V
Nhiệt độ màu 6500K
Hiệu năng chiếu sáng ≥95Lm/W
Chip LED
Chip LED Hàn Quốc
Tuổi thọ 30.000h
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
  • ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:
    • Nguồn sáng: Chip LED Hàn Quốc.
    • Chỉ số hoàn màu cao (CRI ≥80)
    • Tuổi thọ lên đến: 30.000h
    • Bóng điện chạy điện 1 chiều DC độ bền cao.
  • Mô tả sản phẩm
    ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:
    • Tuổi thọ lên đến: 30.000h
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn ĐÈN LED BULB CHẠY ĐIỆN DC ROMAN (12V - 24V) ELB1910/18W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W