Đèn led búp 10w BOS TLC TO-BOS-TT-10W
Status: Còn hàng
( 941 views )
45,100 ₫ 82,000 ₫
Mã sp: TO-BOS-TT-10W
  • Tiết kiệm: (45%)
  • Giá thị trường: 82,000 đ
√  Xuất Xứ : Việt Nam
√  Công Suất : 10W
√  Kích Thước : Ø 60*128mm
√  Nguồn Điện : 90 - 265V-AC
√  Ánh Sáng : Trắng / Vàng
√  Chips Led : OSRAM
√  Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led búp 10w BOS TLC TO-BOS-TT-10W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W