Đèn led chiếu điểm spotlight 15W ELV VND23-F075R
Status: Còn hàng
( 1315 views )
0 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn led chiếu điểm spotlight 15W ELV VND23-F075R
√ Công Suất : 15W
√ Góc chiếu: 60 độ
√ Kích Thước : 86*54mm
√ Lỗ Khoét: 75mm
√ Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K
√ Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led chiếu điểm spotlight 15W ELV VND23-F075R
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W