Đèn led chiếu điểm spotlight 9W ELV VND04-F075
Status: Còn hàng
( 1496 views )
700,000 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn led chiếu điểm spotlight 9W ELV VND04-F075
√ Công Suất : 9W
√ Góc chiếu: 36/50 độ
√ Kích Thước : Ø84*H57mm
√ Lỗ Khoét: Ø75mm
√ Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K
√ Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led chiếu điểm spotlight 9W ELV VND04-F075
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W