Đèn led downlight âm trần rọi 12W paragon PRHJ90L12
Status: Còn hàng
( 895 views )
313,600 ₫ 392,000 ₫
Mã sp: PRHJ90L12
  • Tiết kiệm: (20%)
  • Giá thị trường: 392,000 đ
Công Suất : 12w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Nhiệt Độ Màu : 3000K 4200K 6500K
Kích Thước : Ø90*108mm
Lỗ Khoét : Ø80x80mm
Góc chiếu: 10o, 23o, 36o
Chip LED : Bridguelux / Cree
Bảo hành : Tại nhà 24 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
    Cấu tạo Đèn LED âm trần chiếu điểm paragon PRHE Series
    Đèn led âm trần rọi điểm paragon
    ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Đèn LED âm trần chiếu điểm paragon PRHE Series
    • Chip LED chất lượng cao từ CREE hoặc BRIDGELUX
    • Ánh sáng không gây chói
    • Ứng dụng cho nhiều mục đích, nhu cầu sử dụng khác nhau.
    • Sản xuất từ nhôm cao cấp giúp đèn PARAGON tản nhiệt tốt hơn những loại đèn thông thường.
    • Tuổi thọ cao lên đến 25,000 giờ chiếu sáng, giảm chi phí vận hành, bảo hành, sửa chữa.
    • Đa dạng lựa chọn Góc chiếu: 10°, 23°, 32°.
    ỨNG DỤNG Đèn LED âm trần chiếu điểm paragon PRHE Series
  • Mô tả sản phẩm
    • Ánh sáng không gây chói
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led downlight âm trần rọi 12W paragon PRHJ90L12
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W