Đèn led downlight âm trần rọi 12W paragon PRHK90L12
Status: Còn hàng
( 449 views )
313,600 ₫ 392,000 ₫
Mã sp: PRHK90L12
  • Tiết kiệm: (20%)
  • Giá thị trường: 392,000 đ
Công Suất : 12w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Nhiệt Độ Màu : 3000K 4200K 6500K
Kích Thước : Ø90*108mm
Lỗ Khoét : Ø80x80mm
Bảo hành : Tại nhà 24 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led downlight âm trần rọi 12W paragon PRHK90L12
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W