Đèn led downlight âm trần rọi 15W Kosoom DL-KS-COB-15
Status: Còn hàng
( 728 views )
247,500 ₫ 330,000 ₫
Mã sp: DL-KS-COB-15
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 330,000 đ
√  Thương hiệu : Kosoom
√  Công Suất : 15W
√  Góc chiếu: 24 độ
√  Kích Thước : Ø 110*H78mm
√  Lỗ Khoét:  Ø 95mm
√  Nguồn Điện : 90 - 265V-AC
√  Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K /6500K
√  Bảo Hành : 3 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led downlight âm trần rọi 15W Kosoom DL-KS-COB-15
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W