Đèn led downlight âm trần rọi 24W Kosoom DL-KS-COB-24
Status: Còn hàng
( 672 views )
0 ₫ Liên Hệ
Mã sp: DL-KS-COB-24
√  Thương hiệu : Kosoom
√  Công Suất : 24W
√  Góc chiếu: 24 độ
√  Kích Thước : Ø 136*H78mm
√  Lỗ Khoét:  Ø 12mm
√  Bảo Hành : 3 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led downlight âm trần rọi 24W Kosoom DL-KS-COB-24
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W