ĐÈN LED ỐP TRẦN MOONSTONE 18W Kingled ONL-18SS-V210
Status: Còn hàng
( 1175 views )
374,400 ₫ 576,000 ₫
Mã sp: ONL-18SS-V210
  • Tiết kiệm: (35%)
  • Giá thị trường: 576,000 đ
Công Suất : 18w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Nhiệt Độ Màu : 3000K 4000K 6500K
Kích Thước : Ø210*210*26mm
Chip LED : Samsung
Bảo hành : Tại nhà 24 tháng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
    • 1. Thiết kế mỏng nhất thị trường, thích hợp với mọi loại trần
      Thân đèn mỏng chỉ 25,5mm vừa tạo thẩm mỹ vừa dễ dàng lắp đặt trên mọi loại trần
      2. Mặt đèn kim loại sơn tĩnh điện vô cùng bền bỉ theo thời gian
      3. Chất lượng ánh sáng hài hòa và êm dịu
      4. Sử dụng chip led thế hệ mới nhất của Samsung
      5. Chất liệu cao cấp, hoàn thiện tinh xảo tuyệt đối an toàn
      6. Bảo hành điện tử - Bảo hành tại nhà*
  • Mô tả sản phẩm
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn ĐÈN LED ỐP TRẦN MOONSTONE 18W Kingled ONL-18SS-V210
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W