Đèn led tube T5 Wifi rạng đông BD LT04 N02 120/16W.WF
Status: Còn hàng
( 2026 views )
315,975 ₫ 421,300 ₫
Mã sp: BD LT04 N02 120/16W.WF
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 421,300 đ
 √  Xuất Xứ : Rạng đông
√  Công Suất : 16W
√  Kích Thước : 1200mm
√  Nguồn Điện : 150 - 265V-AC
√  Ánh Sáng : Trắng Trung tính Vàng
√  Nhiệt Độ Màu : 6000K 4000K 3000K
√  Chip LED : Sam Sung
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led tube T5 Wifi rạng đông BD LT04 N02 120/16W.WF
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W