Đèn pha led 100W rạng đông D CP06L/100W
Status: Còn hàng
( 3359 views )
1,654,500 ₫ 2,206,000 ₫
Mã sp: D CP06L/100W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 2,206,000 đ
√   : Rạng đông
√   : 100W
√   : 150 - 265V-AC
√   : Trắng / Vàng
√   : 6000K / 3000K
√   : Sam Sung
√   : Nhôm đúc
√   : IP 65
√   : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn pha led 100W rạng đông D CP06L/100W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W