Đèn pha led 50W rạng đông D CP06L/50W
Status: Còn hàng
( 2473 views )
523,500 ₫ 698,000 ₫
Mã sp: D CP06L/50W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 698,000 đ
Công suất: 50W
Điện áp: 220V/50Hz
Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K
Cấp bảo vệ: IP65
Kích thước (DxRxC): 200x180x55(mm)
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn pha led 50W rạng đông D CP06L/50W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W