Đèn pha led đánh cá 200W Rạng Đông D DC04L/200W
Status: Còn hàng
( 964 views )
2,961,750 ₫ 3,949,000 ₫
Mã sp: D DC04L/200W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 3,949,000 đ
Công suất: 150W
Điện áp: 10-24 VDC (Ắc qui)
Nhiệt độ màu: 3000K/4000K/5000K
Quang thông: 16500lm
Hiệu suất: 110lm/w
Tuổi thọ: 20.000 (L70)
IP: 66 (Chống bụi, nước)
Trọng lượng: 4 kg
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
    • Sử dụng điện áp DC thuận tiện, an toàn trong quá trình vận hành gom cá.
    • Chống chịu va đập tốt.
    • Chống ăn mòn trong môi trường biển.
    • Tiết kiệm năng lượng.
    • Không có tia UV ảnh hưởng đến sức khoẻ của người sử dụng.
    • Bảo hành 24 tháng.
  • Mô tả sản phẩm
    • Chống chịu va đập tốt.
    • Tiết kiệm năng lượng.
    • Bảo hành 24 tháng.
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn pha led đánh cá 200W Rạng Đông D DC04L/200W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W