Đèn pha LED tích điện 50W BL-FLTD50
Status: Còn hàng
( 1098 views )
0 ₫ Liên Hệ
Mã sp: Đèn pha LED tích điện 50W BL-FLTD50
Điện áp  AC110-240 DC8.4V- 500mA
Công suất
50W
Màu ánh sáng
6000K
Hiệu suất phát quang
80-85 lm/W
Chỉ số hoàn màu
CRI >70 Ra
Cấp bảo vệ
IP65
Góc chiếu
120 độ
Pin
 4000mAh: 18650
Dung lượng pin
7.4V 4000mAH
Kích thước
330*305*205mm
Thời gian sạc đèn
3 giờ
Thời gian sử dụng đèn
 4 giờ
Tuổi thọ chiếu sáng
30.000h
Bảo hành
1 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn pha LED tích điện 50W BL-FLTD50
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W