Đèn tuýp led T5 0,6m ELV VL0600-T5
Status: Còn hàng
( 1220 views )
87,750 ₫ 135,000 ₫
Mã sp: VL0600-T5
  • Tiết kiệm: (35%)
  • Giá thị trường: 135,000 đ
√  Xuất Xứ : ELV
√  Công Suất : 9W
√  Kích Thước : 600mm
√  Nhiệt Độ Màu : 6000K /4000K / 3000K
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn tuýp led T5 0,6m ELV VL0600-T5
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W