Đèn led bulb trụ 75W FSL FSLT127-75
Status: Còn hàng
( 1149 views )
434,000 ₫ 620,000 ₫
Mã sp: FSLT127-75
  • Tiết kiệm: (30%)
  • Giá thị trường: 620,000 đ
√  Thương hiệu : FSL
√  Công Suất : 65W
√  Kích Thước : Ø135*H255mm
√  Đui xoáy : E40
√  Nhiệt Độ Màu : 3000K / 6500K
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led bulb trụ 75W FSL FSLT127-75
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W