Đèn led câu mực 100W Rạng Đông D CM01L/100W
Status: Còn hàng
( 1349 views )
1,584,000 ₫ 2,112,000 ₫
Mã sp: D CM01L/100W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 2,112,000 đ
Công suất: 100w
Dải điện áp: 10 – 15VDC ( Ắc Qui)
Điện áp nguồn danh định (DC): 15V
Hiệu suất: 100 lm/W
Nhiệt độ màu: 4000K/5000K/Green
Quang Thông: 5000 lm
Hệ số trả màu: 75
Tuổi thọ : 20 000h Trọng lượng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
    • Sử dụng điện áp DC tiện lợi cho nghề câu mực thúng
    • Chống chịu va đập tốt
    • Chống ăn mòn trong môi trường biển
    • Tiết kiệm năng lượng
    • Không có tia UV ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng
    • Bảo hành 24 tháng
    • Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao
  • Mô tả sản phẩm
    • Chống chịu va đập tốt
    • Tiết kiệm năng lượng
    • Bảo hành 24 tháng
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led câu mực 100W Rạng Đông D CM01L/100W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W