Đèn led câu mực 50W Rạng Đông D CM01L/50W
Status: Còn hàng
( 1045 views )
792,000 ₫ 1,056,000 ₫
Mã sp: D CM01L/50W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 1,056,000 đ
Công suất: 30w
Dải điện áp: 10 – 15VDC ( Ắc Qui)
Điện áp nguồn danh định (DC): 15V
Tuổi thọ : 20 000h Trọng lượng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led câu mực 50W Rạng Đông D CM01L/50W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W