Đèn led câu mực 30W Rạng Đông D CM01L/30W
Status: Còn hàng
( 1018 views )
635,250 ₫ 847,000 ₫
Mã sp: D CM01L/30W
  • Tiết kiệm: (25%)
  • Giá thị trường: 847,000 đ
Công suất: 30w
Dải điện áp: 10 – 15VDC ( Ắc Qui)
Điện áp nguồn danh định (DC): 15V
Tuổi thọ : 20 000h Trọng lượng
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led câu mực 30W Rạng Đông D CM01L/30W
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W