Đèn led chân cắm MR16 FSL FSMR16D03-4.5
Status: Còn hàng
( 593 views )
61,600 ₫ 88,000 ₫
Mã sp: FSMR16D03-4.5
  • Tiết kiệm: (30%)
  • Giá thị trường: 88,000 đ
√  Thương hiệu : FSL
√  Công Suất : 4.5W
√  Kích Thước : 50*52mm
√  Đui cắm : GU5.3
√  Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K / 6500K
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn led chân cắm MR16 FSL FSMR16D03-4.5
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W