Đèn tuýp led T5 Kingled 1,2m VT5-16-120
Status: Còn hàng
( 1519 views )
131,950 ₫ 203,000 ₫
Mã sp: VT5-16-120
  • Tiết kiệm: (35%)
  • Giá thị trường: 203,000 đ
√  Xuất Xứ : Việt Nam
√  Công Suất : 16W
√  Kích Thước : 1200mm
√  Nguồn Điện : 180 - 265V-AC
√  Ánh Sáng : Trắng / Vàng
√  Nhiệt Độ Màu : 6000K / 3000K
√  Chip LED : SMD EPISTAR
√  Quang Hiệu : 100 Lm/W
√  Độ Hoàn Màu : Ra> 80
√  Chất Liệu : Nhôm đúc Nhựa PC
√  Tiêu Chuẩn : IP 44
√  Tuổi Thọ : 50.000 giờ
√  Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • Nhận đổi trả hàng trong 07 ngày
  • Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt
    1. Cấu tạo thiết kế và đặc tính của đèn tuýp led T5 Kingled  1,2m VT5-16-120
    Cấu tạo đèn led T5
    2. Ưu điểm của đèn tuýp led T5 Kingled  1,2m VT5-16-120
  • Ứng dụng đèn led tuýp T5 kingled  1,2m VT5-16-120
    - Đèn tuýp led T5 thường được sử dụng hắt khe trần thạch cao để trang trí trong nhà
    - Đèn tuýp T5 dúng thắp sáng hắt khe tủ quàng áo, tủ bát...
    - Đèn tuýp led T5 Kingled còn dùng trong việc chiếu sáng các tủ trưng bày sản phẩm
    - Ứng dụng trong chiếu sáng siêu thị, trung tâm thương mại...
    Đèn t5 chiếu sáng khe trần thạch caoĐèn T5 chiếu sáng khe trần thạch cao
    Đèn led T5 trang trí các khe tường tạo điểm nhấnĐèn led T5 trang trí các khe tường tạo điểm nhấn
    Ứng dụng đèn led T5 trong chiếu sángỨng dụng đèn led T5 trong chiếu sáng
  • Mô tả sản phẩm
    Cấu tạo đèn led T5
  • Đánh giá
  • Ứng dụng
  • Video
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn tuýp led T5 Kingled 1,2m VT5-16-120
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W