Đèn tuýp led T5 trung tính 1,2m FSL FSB509G1012-14
Status: Còn hàng
( 2065 views )
100,800 ₫ 144,000 ₫
Mã sp: FSB509G1012-14
  • Tiết kiệm: (30%)
  • Giá thị trường: 144,000 đ
√  Thương hiệu : FSL
√  Công Suất : 14W
√  Kích Thước : 1038**23*38mm
√  Nhiệt Độ Màu : 3000K / 4000K / 6500K
√  Bảo Hành : 2 năm
Mua ngay Giảm thêm 2% khi đặt hàng online
    KT: 0988.966.295
  • Cam kết 100% hàng đảm bảo chất lượng
  • 1
Hỗ trợ tính toán số lượng đèn Đèn tuýp led T5 trung tính 1,2m FSL FSB509G1012-14
  • Tổng chi phí 3 năm
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W
  • 274 kg
  • 3 W